Lyrics

Sasa Hivi lyrics V-BE

Sasa Hivi

Song by V-BE

Soon ntakusave na love emoji nitoe official name
PDA bila uwoga juu licence ni pete
I’ll buy some boxers, you can share with me
Uwache kuvisit uishi na me
Kifunguu nkutolee copy usizubae kwa gate
Vitunguu tutoane ngozi uchi ujionyeshe
Si valentines nikueke archives pale kwa TV
L’azma uolewe and it must be me
Kesho yetu usifananishe na jana
L’ami na reli hazitoshani upana
Uchumi mbaya but I’ll spend my todays with you
Leo ikona guarantee

Ntakuita wangu kabla uitwe na maulana
You’re my rose but I’ll still give you your flowers
Ntakupenda sahii na ka si sahii
Ni sasa hivi
Ntakuita wangu kabla uitwe na maulana
You’re my rose but I’ll still give you your flowers
Ntakupenda sahii na ka si sahii
Ni sasa hivi

Sasa hivi
Sasa hivi, sasa hivi
Ntakupenda sahii

Ukipigana na dunia, i’ll be fighting by your side
I’ll carry your name, my love is strong enough
Niamini with your weaknesses open up
I’m on your team not against you
I’ll cook your favorite meal, ukule ulambe sahani
Yakimwagika ntapanguza usijali
Lazma nikuzalie watu wenu wanijue
Hio naeza guarantee
Kesho yetu usifananishe na jana
Lami na reli hazitoshani upana
Uchumi mbaya but I’ll spend my todays with you
Leo ikona guarantee

Ntakuita wangu kabla uitwe na maulana
You’re my rose but I’ll still give you your flowers
Ntakupenda sahii na ka si sahii
Ni sasa hivi
Ntakuita wangu kabla uitwe na maulana
You’re my rose but I’ll still give you your flowers
Ntakupenda sahii na ka si sahii
Ni sasa hivi

READ ALSO :  WeWe lyrics by ruger

Ntakupenda sasa hivi
I’ll give you your flowers

Sipendi your favorite artist but nakupenda nta compromise
Klabu date ya smocha humind vile burger sifiki price
Kuona movie kwa lapi ni intimate hatuwezi sjikana kwa theatre
Nikwandalie candle lit dinner tokens kidogo vile meter inateta
Kuna tisho flani nimebuy baggy si tuone vile itakuvaa
Ati games gani? Hapa labda kadi I’ll never play with your heart
Twende house hunting tupange nyumba bila intentions za kuikaa
Naeza kopa gari twende nayo nanyuki but hio ni trip ya njaa
Ugumu wa mkate huishia kwa chai si twende kibanda

Leave a Reply

Back to top button